Layin tattarawa ya dace da jakar doypack da aka riga aka ƙera tare da spout.Wannan layin ya ƙunshi na'ura mai jujjuyawar jujjuyawar chantecpack guda ɗaya (buɗe jakar da aka riga aka yi sannan a rufe jakar bayan famfo cika ruwa a cikin jaka), fistan mai cika guda ɗaya (auna ruwan cikin jaka da tabbatar da daidaito) da piston ɗagawa ɗaya.
Kayan aikin na cikin jerin injunan tattara ruwa na ruwa, injin gabaɗayan yana ɗaukar tsarin sarrafa PLC na ci gaba.Yana da babban matakin sarrafa kansa.Kayan aiki na iya saita sigogi bisa ga ƙayyadaddun samfurin mai amfani.Injin yana tallafawa max jakar nisa 320mm.Ya dace da mafi yawan ƙayyadaddun marufi na miya akan kasuwa.Takamaiman hanyoyin sune kamar haka.
Kafin marufin miya, firinta da aka zubar yana fara buga bayanan sigar jakar marufi, kuma rubutun hannu na lambar bugu a bayyane yake.
Babban famfo ne don adana miya.An yi dukkan injin ɗin da bakin karfe mai inganci.Kayan ba ya amsawa kuma saman yana da santsi.An sanye shi da sandar motsawa ta atomatik don guje wa ƙarfafa miya wanda ba za a iya fitar da shi ba saboda dalilai daban-daban.Duk sassan sun dace sosai kuma an daidaita su.
Lokacin aikawa: Dec-30-2019