Makullin marufi ga layin taro shine fasahar haɗin kai

Gasa tsakanin masana'antun marufi na ƙara yin zafi, kuma sake zagayowar sabunta samfur shima yana ƙara yin guntu.Wannan yana sanya manyan buƙatu akan sarrafa kansa da sassauƙan injinan marufi, kuma yana ƙara matsa lamba kan masana'antar tattara kaya.Muna tunanin Chantecpack yana da mahimmanci don bincika ma'anar ra'ayin sassauci, wanda ya haɗa da sassauci a yawa, gini, da wadata.Sassaucin wadata kuma ya haɗa da tsarin sarrafa motsi na injuna marufi.

 

Musamman, don cimma kyakkyawan aiki da kai da sassauci a cikin injin marufi, kuma don haɓaka matakin sarrafa kansa, ya zama dole don ɗaukar fasahar microcomputer da fasahar ƙirar aiki, yayin da ake sa ido kan ayyukan makamai masu linzami da yawa, ta yadda buƙatun samfuran ke canzawa. kawai bukatar gyara ta shirin.

 

A cikin tsarin samar da masana'antu na masana'antar marufi, fasahar kera ta cimma ma'auni da rarrabuwar kawuna, kuma buƙatun rarrabuwa har ma da keɓancewa ya ƙara haɓaka gasar kasuwa.Don rage farashin samarwa, masana'antun marufi sun yi la'akari da gina layin samarwa masu sassauƙa, da samun sassauƙan masana'anta a cikin masana'antu na buƙatar ingantaccen tsarin sarrafa servo don ba da tallafi.A cikin haɓaka layin samar da marufi, sarrafawa da haɗin kai na samfurori / fasaha suna taka muhimmiyar rawa.

 

Don cimma nasarar samar da sassauƙa, ana buƙatar kayan aiki a cikin kowane ɓangaren tsari na layin samar da marufi a haɗa su tare da juna, kuma layin samar da marufi ya haɗa da sauran layin samarwa.Saboda masu sarrafawa daban-daban suna sarrafa matakan tsari daban-daban ko layin samarwa, wannan yana haifar da matsalar haɗin kai tsakanin masu sarrafawa daban-daban.Saboda haka, Ƙungiyar Masu Amfani da Marufi (OMAC/PACML) ta bayyana ƙaddamar da ƙaddamarwa ga tsarin sarrafawa da daidaitaccen aikin sarrafa kayan aikin na'ura.Hakazalika, tsarin sarrafawa wanda ke haɗa wannan aikin zai iya tabbatar da cewa masu amfani zasu iya kammala dukkanin layin samarwa, ko ma dukan masana'anta, tare da ƙarancin lokaci da farashi.

 

Tare da ci gaba da ci gaba da ci gaban fasaha, microelectronics, kwamfutoci, robots masana'antu, fasahar gano hoto, da sabbin kayan za a ƙara yin amfani da su sosai a cikin injinan marufi a nan gaba, wanda ke haifar da ƙimar amfani da aikinsu da ƙimar fitarwa fiye da ninki biyu.Kamfanoni da gaggawa suna buƙatar koyo da gabatar da sabbin fasahohi, da kuma matsawa zuwa kayan tattara kayan aiki tare da ingantaccen samarwa, babban aiki da kai, ingantaccen aminci, sassauci mai ƙarfi, da babban abun ciki na fasaha.Ƙirƙirar sabon nau'in kayan aikin marufi, wanda ke jagorantar haɓaka kayan aikin tattarawa zuwa haɗin kai, inganci, da hankali.

1100


Lokacin aikawa: Juni-14-2023
WhatsApp Online Chat!